ชื่อผู้ใช้งาน คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด
รหัสผ่าน:

 

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ----------------- ซีดีเพลง 04 / 10 / 61 -----------------  (อ่าน 774 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:13:37 PM »

44. สายัณห์ สัญญา ชุด ซอฟท์ร็อค ปกและแผ่นสวย / FSCD-9199 / 790-


* 29..jpg (114.41 KB, 600x450 - ดู 129 ครั้ง.)

* 29.1.jpg (144.31 KB, 600x450 - ดู 126 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:26:00 PM »

45. มาลีวัลย์ อะคูสติก เธอผู้เดียว ปก290 แผ่นมีรอยบ้าง / UM ขอบเลเซอร์ / 220-

46. มอร์ กะ จาย อัลบั้ม จา กะ มอร์ ปก290 ปกเจาะ แผ่นสวย / GRII / 160-


* 30..jpg (114.9 KB, 600x450 - ดู 127 ครั้ง.)

* 30.1.jpg (119.78 KB, 600x450 - ดู 126 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:31:10 PM »

47. รวมเพลงประกอบละคร โทน มี 12 เพลง แผ่นโดยรวมสวย / 250-

48. เสก โลโซ เลิฟซอง แผ่นสวย มี 15 เพลง / 190-


* 31..jpg (123.13 KB, 600x450 - ดู 128 ครั้ง.)

* 31.1.jpg (94.9 KB, 600x450 - ดู 130 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:34:51 PM »

49. เสก โลโซ Best Collection มีกล่องสวม แผ่นสวย มี 2 ซีดี / 150-

50. Forever Love Hits by sek Loso แผ่นโดยรวมสวย มี 16 เพลง / 150-


* 32..jpg (95.24 KB, 600x450 - ดู 124 ครั้ง.)

* 32.1.jpg (133.67 KB, 600x450 - ดู 124 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:37:30 PM »

51. ชรัมภ์ เทพชัย อมตะเพลงทอง ปก190 แผ่นสวย / RCD 011 / 150-

52. วันชนะ เกิดดี ขอต่อเวลาที่บาดเจ็บ ปก190 ปกเจาะ แผ่นโดยรวมสวย / RSCD-10074 / 120-


* 33..jpg (146.6 KB, 600x450 - ดู 131 ครั้ง.)

* 33.1.jpg (128.04 KB, 600x450 - ดู 125 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:46:33 PM »

53. เยื่อไม้ ลำดับที่ 1 ปกและแผ่นสวย / SIAMCD / 290-

54. เยื่อไม้ ลำดับที่ 2 แผ่นโดยรวมสวย  / SL 728991-2 / 220-


* 34..jpg (113.44 KB, 600x450 - ดู 122 ครั้ง.)

* 34.1.jpg (82.49 KB, 600x450 - ดู 122 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 03:56:40 PM »

55. เยื่อไม้ 3 บานเช้า แผ่นสวย / SL 728991-3 / 220-

56. เยื่อไม้ 4 บานเย็น แผ่นสวย / SL 728991-4 / 220-


* 35..jpg (114.49 KB, 600x450 - ดู 119 ครั้ง.)

* 35.1.jpg (78.33 KB, 600x450 - ดู 120 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 04:02:54 PM »

57. เยื่อไม้ 6 เก้าละคอน แผ่นสวย / SL 728891-6 / 220-

58. เยื่อไม้ 7 เก้าครู แผ่นโดยรวมสวย / SL 728891-7 / MPO ASIA / 250-


* 36..jpg (119.18 KB, 600x450 - ดู 117 ครั้ง.)

* 36.1.jpg (76.49 KB, 600x450 - ดู 117 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 04:07:18 PM »

59. เยื่อไม้ 9 ลีลาศ แผ่นสวย / SL 728891-9 / MPO ASIA / 250-

60. เยื่อไม้ 10 ลีลา แผ่นสวย / SL 728891-10 / MPO ASIA / 250-


* 37..jpg (115.79 KB, 600x450 - ดู 119 ครั้ง.)

* 37.1.jpg (79.2 KB, 600x450 - ดู 114 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 04:10:31 PM »

61. เยื่อไม้ 11 สถาบัน แผ่นสวย / SL 728891-11 / MPO ASIA / 250-

62. เยื่อไม้ เพลงรำ แผ่นสวย / SL 728891-13 / MPO ASIA / 250-


* 38..jpg (106.58 KB, 600x450 - ดู 110 ครั้ง.)

* 38.1.jpg (73.62 KB, 600x450 - ดู 113 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
Ratchada
Hero Member
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11543



« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 04:18:52 PM »

ขอบคุณ Thaimusicmania เจ้าของพื้นที่คะ
บันทึกการเข้า

โอ   081-7667028 
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2015, Simple Machines
Greenday Theme Designed By [S.W.T]